VI
Soccer Stars Mod (Tiền không giới hạn/mở khóa)
MOD Tiền không giới hạn Verified

Soccer Stars

3.6 (9)
Phiên bản36.4.1
Kích thước118,8 MB
Android5.0+
Ngày cập nhật:2025-09-02
Đã kiểm tra & hoạt động · v36.4.1 Tệp được biên tập viên của chúng tôi tải xuống, quét và cài đặt · 2025-09-02
Soccer Stars Mod (Tiền không giới hạn/mở khóa) video Game screenshot Soccer Stars mod apk Game screenshot Soccer Stars mod Game screenshot Soccer Stars apk Game screenshot Soccer Stars Download Game screenshot Soccer Stars cracked Game screenshot Soccer Stars cheats Soccer Stars screenshot 1

Thông tin bổ sung về Soccer Stars

Tên góicom.miniclip.soccerstars
Thông tin MODTiền không giới hạn
Kích thước118,8 MB
Nhà phát hànhYura
Thể loạiSports games
Phiên bản36.4.1
Yêu cầuAndroid 5.0+
Ngày cập nhật:2025-09-02
Xếp hạng cho3 tuổi
Đánh giá 3.56
Tải trên
Cập nhật chưa?Yêu cầu cập nhật

Mô tả về Soccer Stars

Soccer Stars mod apk là một trò chơi bóng đá kiểu hình nền trên đỉnh và các hình dạng đơn giản như mô tả của các cầu thủ (5 từ mỗi đội). Chơi Soccer Stars mod apk trong chế độ đa người chơi đầy đủ tính năng: chọn đối thủ ngẫu nhiên thực tế, đấu với bạn bè hoặc chơi trên cùng một thiết bị.

Quá trình chơi Soccer Stars mod apk

Soccer Stars không giống như các trình giả lập bóng đá truyền thống. Đầu tiên, thay vì các cầu thủ trên sân - là các hình dạng. Thứ hai, thay vì 11 cầu thủ thông thường - chỉ có 5. Cuối cùng, tất cả các sự kiện diễn ra với góc nhìn từ trên xuống (không có hiện diện trong trò chơi). Không có các trận đấu cổ điển và sân chơi giống như trò chơi trên bàn. Tuy nhiên, các trận đấu ở đây rất quyết liệt - như trong cuộc sống thực. Trong trận đấu nhanh chóng năm người chơi, các cầu thủ cố gắng ghi càng nhiều bàn thắng càng tốt vào cầu môn đối phương. Người dùng được đề xuất thay đổi vị trí các hình dạng và ảnh hưởng đến màu sắc của chúng (trong cửa hàng trong trò chơi, bạn có thể mua những bộ da mới ảnh hưởng chỉ đến ngoại hình của "cầu thủ" nhưng không thay đổi đặc điểm của chúng).

Đặc điểm

Các cuộc thi trực tuyến đại diện cho quá trình chơi game. Trò chơi có chế độ đa người chơi đầy đủ. Bạn có thể mời những người chơi thực tế tham gia các trận đấu giao hữu hoặc giải đấu đầy đủ. Hơn nữa, có các chế độ chơi cùng nhau trên cùng một thiết bị. Về hệ thống quản lý, nó được thực hiện như sau. Người chơi chỉ được đề xuất kéo "dây đàn hồi" vô hình phía sau mỗi hình dạng để xác định hướng và mức độ tác động. Dưới đây bạn có thể tải phiên bản gốc của trò chơi Soccer Stars và phiên bản hack có tiền cho Android.
Soccer Stars video

Tải xuống Soccer Stars Mod (Tiền không giới hạn/mở khóa)

Tải xuống Soccer Stars v36.4.1 (Original Google Play) (118,8 MB)
Trên trang của chúng tôi, bạn có thể dễ dàng tải xuống Soccer Stars .apk! Tất cả không cần đăng ký và gửi SMS! Với tốc độ tốt và không có virus!
Đã vượt qua kiểm tra bảo mậtXác minh bởi APKGStore
VERIFIED
  • Không có virus
  • Không có phần mềm gián điệp
  • Không có mã độc
Đánh giá bởi YuraBiên tập viên Ngày cập nhật: 2025-09-02

Đánh giá (4)

avatar Jaj
Jaj (03.04.2024 10:15)
I don't know
avatar kylian
kylian (28.03.2024 18:58)
super
avatar kylian
kylian (28.03.2024 18:58)
super je recommande
avatar Gianlucas
Gianlucas (16.12.2023 07:15)
Hola quiero todos los objetos